4. Samar da masu haɓakawa cikin ayyukan da wuri
Idan da gaske za ku haɗa kai, yana da mahimmanci ga masu kasuwa su sa masu haɓakawa cikin sabon aiki a farkon matakin. To kafin a tsara kowane irin tsare-tsare, ta yadda za ku iya tattaunawa a fili tare kan abin da ba zai yiwu ba. "Sannan yana aiki sosai da inganci kuma haɗin gwiwar yana amfana," in ji Flip.
Har ila yau, ina da laifi na zuwa ci gaba ne kawai lokacin da aka tsara shirye-shirye. 'Ina son wannan, za ku gina shi?' Sau da yawa ina fama da hangen nesa na rami kuma dole ne mai haɓakawa ya fitar da ni daga wani rafi na tunani. Hakan baya amfanar haɗin kai kuma kawai bata lokacin kowa ne. Na yi alkawari mafi kyau, masoyi masu haɓakawa!
5. Nemo haɗin
Wannan ya shafi bangarorin biyu: haɗi da Done Nimewo Whatsapp juna. A matsayin ɗan kasuwa, fara tattaunawa tare da mai haɓakawa kuma ku tambayi dalilin da yasa ke bayan wasu zaɓi ko wasu dabaru. "Hakan yana taimaka wa 'yan kasuwa su fahimci dalilin da yasa wasu abubuwa suke da sauƙi, amma suna da wuyar gaske a aikace," in ji Annika Rettig , babban gwanin dijital a Frankwatching.
Hakanan ya shafi sauran hanyar. A matsayinka na mai haɓakawa za ka iya ƙara haɗa ɗan kasuwa a cikin tsari. Dave yana son ƙalubalantar masu haɓakawa: 'Ƙara sha'awar mu! Na yi imani cewa tallace-tallace da ci gaba za su yi girma kusa da juna. Mai kasuwa zai ƙara tsara shirye-shirye kuma shirye-shirye zai zama mafi sauƙin samun dama ga wasu.'
Yaya kuke samun haɗin gwiwar?
Ina matukar sha'awar yadda ku, a matsayinku na ɗan kasuwa ko mai haɓakawa, ku sami haɗin gwiwa tare da wasu? Ina da yakinin cewa idan muka haɗu da juna, za mu yi aiki. Sa'an nan mafi girma fahimta za ta taso ta atomatik kuma hakan zai amfana da haɗin gwiwar. Sa'an nan kuma ba za ku sake tambayar wani abu kawai ba, saboda kun san tarihin. Fiye da duka, kar ku manta cewa muna buƙatar juna don gina abubuwa masu ban sha'awa.